ஏரிக்கரையில் ஆண் நண்பரை அடித்துப் போட்டுவிட்டு விதவைப்பெண் கூட்டு பாலியல் வன்கொடுமை

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

ஆண் நண்பரை அடித்துப் போட்டுவிட்டு இளம் பெண்ணை தூக்கிச் சென்று கூட்டு பாலியல் வன்கொடுமை செய்து அதை வீடியோகவும் எடுத்து இரண்டு பேரிடம் இருந்த செல்போன்கள் , நகை பணத்தையும் பிடுங்கிக் கொண்டு தப்பி சென்ற கும்பலை போலீசார் பிடித்துள்ளனர். நாமக்கல் நடந்திருக்கிறது இந்த சம்பவம்.

கடல் பகுதி, ஏரி பகுதிக்கு ஆண் நண்பர்களுடன் செல்லும் பெண்களை குறிவைக்கும் கும்பலில் வெறிச்செயல் தொடர்ந்து வருகிறது. நாமக்கல் பகுதியைச் சேர்ந்த அந்த 31 வயது இளம் விதவைப் பெண், திருச்செங்கோட்டைச் சேர்ந்த ஒருவருடன் பழகி வந்திருக்கிறார். இருவரும் கடந்த 19ஆம் தேதி அன்று நாமக்கல் அடுத்த வீசானம் ஏரி பகுதியில் அமர்ந்து பேசிக் கொண்டிருந்துள்ளார்கள்.

அப்போது அங்கே வந்த நாலு பேர் கொண்ட கும்பல் அந்த பெண்ணையும் அவரது ஆண் நண்பரையும் மிரட்டி அவர்களிடம் இருந்த தங்கச் செயின் , பணத்தை பறித்திருக்கிறார்கள். அது மட்டுமல்லாமல் அந்த ரெண்டு பேரையும் பைக்கில் உட்கார வைத்து அங்கிருந்து 2 கிலோமீட்டர் தொலைவில் இருந்த பாழடைந்த கட்டடத்திற்கு அழைத்துச் சென்றிருக்கிறார்கள் .

அந்த கட்டிடத்தில் ஆண் நண்பரை அடித்து போட்டுவிட்டு அந்த இளம் பெண்ணை கொடூரமான முறையில் கூட்டுப் பாலியல் வன்கொடுமை செய்திருக்கிறார்கள். அதை வீடியோவாகவும் பதிவு செய்து இருக்கிறார்கள். இதைப் பற்றி வெளியே சொன்னால் இருவரையும் கொன்று விடுவோம் என்று மிரட்டி விட்டு அந்த கும்பல் அங்கிருந்து தப்பிச் சென்றிருக்கிறது .

பாதிக்கப்பட்ட பெண் துணிச்சலாக நாமக்கல் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்திருக்கிறார். போலீசாரின் விசாரணையில் இளம்பெண்ணெய் கூட்டு பாலில் வன்கொடுமை செய்தது அழகு நகரை சேர்ந்த நவீன்குமார், விசானத்தைச் சேர்ந்த கல்லூரி மாணவர் தினேஷ் குமார் , பெயிண்டர் முரளி, வல்லரசு ஆகியோர் என்பது தெரிய வந்திருக்கிறது. அதில் நவீன்குமார், தினேஷ் குமார், முரளி ஆகியோரை கைது செய்துள்ளனர். அவர்களிடம் இருந்த பணம்,நகை, செல்போன்களையும் பறிமுதல் செய்துள்ளனர். தலைமறைவாக இருக்கும் வல்லரசுவை தேடி வருகின்றனர்.


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us