“கேமரா மேன் குடுத்து வச்சவர்..” – கீழே எதுவும் போடாமல்.. கேமராவை கீழே வைத்து.. உச்ச கட்ட கவர்ச்சியில் தமன்னா..!

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

நடிகை தமன்னாவுக்கு தமி­ழில் சொல்­லிக்­கொள்­ளும்­ப­டி­யான வாய்ப்­பு­கள் அமை­யா­விட்­டா­லும், பக்கத்து தேசமான தெலுங்­கி­லும்.. வடக்கு தேசமான இந்­தி­யி­லும் தமன்­னா­வுக்கு இன்­ற­ள­வும் வர­வேற்பு உள்­ளது. அண்­மை­யில் கூட ஒரு தெலுங்­குப் படத்தில் ஒற்­றைப்­பா­ட­லுக்கு நட­ன­மாடி உள்­ளார். அதை­ய­டுத்து, இந்­தி­யில் உரு­வா­கும் ‘பப்ளி பவுன்­சர்’ என்ற படத்­தில் நடித்து முடித்­துள்­ளார்.

இந்த பப்ளி பவுன்சர் திரைப்படம் மிக வித்­தி­யா­ச­மான கதைக்­க­ளம், கதா­பாத்­தி­ரம் அமைந்­தி­ருப்­ப­தால் தமக்கு இந்­தப் படம் திரை­யு­ல­கில் பெரும் திருப்புமுனையாக அமை­யும் என்று நம்­பு­வ­தா­க கூறுகிறார் நடிகை தமன்னா.

சினிமா, அரசியலில் இருக்கும் முக்­கிய பிர­மு­கர்­க­ளுக்­கும், பிரபலங்களுக்கும் பொது இடத்தில் பாது­காப்பு அளிப்­ப­வர்­க­ளை­யும் கேளிக்கை விடுதி உள்­ளிட்ட இடங்­களில் பாது­காப்­புப் பணி­யில் ஈடு­ப­டு­ப­வர்­க­ளை­யும் ‘பவுன்­சர்’ என்று குறிப்­பி­டு­கி­றார்­கள்.

ஒரே மாதி­ரி­யான சீருடை அணிந்து, நல்ல உடற்­கட்­டு­டன் இருக்­கும் இவர்க­ளுக்கு கணி­ச­மான ஊதி­யம் வழங்­கப்­படு­கிறது. ஆண்­கள் மட்­டுமே ஈடு­பட்டு வந்த இந்தத்து­றை­யில், இப்­போது பெண்­களும் கால்­ப­தித்­துள்­ள­னர். ஒரு பெண் ‘பவுன்­சர்’ பற்­றிய கதையை மைய­மாக வைத்து, ‘பப்ளி பவுன்­சர்’ திரைப்படம் உரு­வாகி உள்­ளது.

மேலும், ஒற்றைப் பாடலுக்கு நடனமாடுவது, சில நிமிடங்களே திரையில் தோன்றும் கதாபாத்திரம் என்றாலும், ரசிகர்களின் மனதைக் கவரும் எனில் அதில் நடிப்பது ஒன்றும் தவறல்ல. ஒரு சினிமா நட்சத்திரமாக ரசிகர்களை மகிழ்விப்பது என் கடமை என்றும் அண்மைய பேட்டியில் கூறியுள்ளார் தமன்னா.

 


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us