மாணவியை எப்படியாவது அடைய வேண்டும் என சாமியார் போட்ட திட்டம்

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

அந்த மாணவியை எப்படியாவது அடைந்துவிட வேண்டும் என்று திட்டம் போட்ட சாமியார் நன்றாக படிக்க வைப்பதாக சொல்லி ஆசை வார்த்தைகள் மூலம் வசியப்படுத்தி பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளார். இப்படியே பலமுறை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த போலி சாமியார் கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார்.

காஞ்சிபுரம் மாவட்டத்தில் சுங்குவார்சத்திரம் அடுத்த ராமானுஜபுரம். இப்பகுதியைச் சேர்ந்த பிரசாந்த் சாமியாராக அழைக்கப்பட்டு வந்துள்ளார். இவர் அதே பகுதியில் உள்ள கோவில் குறி சொல்லி வந்திருக்கிறார். அந்த பகுதியில் மக்களிடையே பிரபலமாக இருந்து வந்திருக்கிறார்.

இந்த நிலையில் அதே பகுதியை சேர்ந்த பிளஸ் டூ மாணவி அண்மையில் குறி கேட்பதற்காக பிரசாந்த் இடம் சென்றிருக்கிறார். மாணவியை பார்த்ததுமே அவரை எப்படியாவது அடைந்துவிட வேண்டும் என்று திட்டம் போட்டு இருக்கிறார் பிரசாந்த். அவர் போட்ட திட்டத்தின்படி நன்றாக படிக்க வைக்கிறேன் என்று சொல்லி ஆசை வார்த்தைகள் கூறி இருக்கிறார். ஆசை வார்த்தைகள் மூலம் அந்த மாணவியை வசியப்படுத்தி இருக்கிறார் .

இதனால் அந்த மாணவி பிரசாந்த்தை அடிக்கடி சந்தித்து வந்திருக்கிறார். அப்போது மாணவியை வலுக்கட்டாயமாக பாலியல் பலாத்காரம் செய்திருக்கிறார். இதை யாரிடமும் வெளியில் சொல்லக் கூடாது என்று மிரட்டியிருக்கிறார்.

அந்த மாணவியை அடிக்கடி வரவழைத்து பாலியல் பலாத்காரம் செய்திருக்கிறார். சாமியாரின் பாலியல் தொல்லை அதிகமானதால் வேறு வழியில்லாமல் பெற்றோரிடம் சொல்லி அழுதிருக்கிறார். இதைக்கேட்டு அதிர்ச்சி அடைந்த பெற்றோர், ஸ்ரீபெரும்புதூர் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்திற்கு சென்று புகார் அளித்திருந்தனர். புகாரின்பேரில் போலீசார் வழக்கு பதிவு விசாரணை நடத்தியதில் பிரசாந்தின் மீதான புகார் உறுதியானது.

இதையடுத்து பிரசாந்த் மீது போக்சோ சட்டத்தில் வழக்குப்பதிவு செய்த போலீஸ் சிறையில் அடைத்துள்ளனர்.


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us