முழு தொடையும் தெரிய தரையில் குத்த வைத்து.. செல்ஃபி..! – மலைக்க வைத்த மாளவிகா மோகனன்..!

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

கேரளத்து வரவான மாளவிகா மோகனன் இயக்குனர் கார்த்திக் சுப்பராஜ் இயக்கத்தில் நடிகர் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் வெளியான பேட்ட என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். இந்த படத்திற்கு பிறகு இவரின் மீதான ரசிகர்களின் கவனம் தேவை இணையத்தில் பிரபலமாக்கியது இப்படி இணையத்தில் பிரபலமாக மாறிவிட்ட நடிகை மாளவிகா மோகனன் அடிக்கடி படு கிளாமரான உடை அணிந்து கொண்டு அவர்களை இணைப்பதை வழக்கமாகக் கொண்டிருந்தார்.

அதன் பயனாக நடிகர் விஜய் நடிப்பில் உருவான மாஸ்டர் திரை படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நடித்தார் அதன் பிறகு நடிகர் தனுஷ் நடிப்பில் உருவான மாறன் திரைப்படத்தில் ஜோடியாக நடித்தார்.

தற்போது கிட்டத்தட்ட மூன்று படங்களில் ஹீரோயினாக நடித்தவர் கிளாமருக்கு கொஞ்சமும் பஞ்சமில்லை காட்டுவது என்று முடிவாகிவிட்டது. இதிலென்ன கஞ்சத்தனம் என்று கேட்கிறார் மாளவிகா மோகனன்.

இவருடைய பிரதான அழகாக இருப்பது இவருடைய எடுப்பான முன்னழகு தான் இதனை இலைமறை காய்மறையாக ரசிகர்களின் கண்களுக்கு விருந்தாக்கி எழுதுவது இவருடைய டெய்லி இருந்து வருகின்றது.

சமீபத்தில் மாலத்தீவு சுற்றுலா சென்று டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் நீச்சல் குளத்தில் குதூகலமாக ஆட்டம் போடும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களின் தூக்கத்தை கெடுத்த நிலையில் தற்போது கீழே எதுவும் போடாமல் முழுவதையும் தெரிய தரையில் குத்த வைத்து இருக்கும்படி செல்பீ ஒன்றை சுட்டு ரசிகர்களின் இதயத்தை துளைதுள்ளார். இந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வருகின்றன


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us