“சின்ன பொண்ணுதான் வெக்கப்படுது அம்மா அம்மாடி…” – கவர்ச்சி உடையில் கிளுகிளு போஸ் கொடுத்துள்ள அனிகா..!

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

தமிழ் சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமான நடிகை அனிகா சுரேந்திரன் சமீபகாலமாக ஹீரோயின் ரேஞ்சுக்கு வாட்டசாட்டமான வளர்ந்து சினிமா ரசிகர்களை சுண்டி இழுத்து வருகின்றார்.

இந்த வயதில் இம்புட்டு கிளாமர் காட்டலாமா..? என்று கமெண்ட்டுகள் இவரை நோக்கி வந்தவண்ணம் இருந்தன அப்படியான கருத்துக்களை மிகவும் நேர்த்தியாக எதிர் கொண்டார் நடிகை அனுஷ்கா ஒரு பேட்டியில் எனக்கு 18 வயது ஆகின்றது நான் ஒன்றும் விரல் சூப்பும் பாப்பா கிடையாது.

சினிமாவை நான் மிகவும் நேசிக்கின்றேன் சினிமாவில் ஒரு நல்ல உயரத்துக்கு வளர வேண்டும் என்று ஆசைப்படுகிறேன் நிச்சயமாக ரசிகர்கள் விரும்பும் ரசிகர்களையும் கவரக்கூடிய கதாபாத்திரங்களை ஏற்று நடித்து அவர்களை மகிழ்விக்கும் என்று தெளிவாக கூறியிருந்தார்.

தனது பகுதியாக ஹீரோயினாக முயற்சியில் தீவிரமாக இறங்கியிருப்பது இவர்களின் ரேஞ்சுக்கு கவர்ச்சியான உடைகளை அணிந்து கொண்டு அடிக்கடி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவது வாடிக்கையாக நடக்கும் ஒரு விஷயம் ஆகும்.

அந்த வகையில் தற்போது மின் நிலையம் போன்ற ஒரு நல்ல உயரத்துக்கு வளர வேண்டும் என்று ஆசைப்படுகிறேன் நிச்சயமாக ரசிகர்கள் விரும்பும் ரசிகர்களையும் கவரக்கூடிய கதாபாத்திரங்களை ஏற்று நடித்து அவர்களை மகிழ்விக்கும் என்று தெளிவாக கூறியிருந்தார்.

தனது பகுதியாக ஹீரோயினாக முயற்சியில் தீவிரமாக இறங்கியிருக்கிறார் ஹீரோயின் ரேஞ்சுக்கு கவர்ச்சியான உடைகளை அணிந்து கொண்டு அடிக்கடி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவது வாடிக்கையாக நடக்கும் ஒரு விஷயம் ஆகும்.

அந்த வகையில் தற்போது மிகவும் போன்ற ஆடையை அணிந்துகொண்டு தன்னுடைய முன்னழகை எடுப்பாக தெரிய போஸ் கொடுத்துள்ள இவரது புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை செலுத்தி வருகின்றது. இதனைபார்த்த ரசிகர்கள் அவளுடைய அழகை வர்ணித்து கருத்துக்களை வெளியிட்டு வருகின்றனர்.


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us