பார்த்து கிழிஞ்சிடப்போகுது… டைட்டான உடையில் பிதுங்கி வழியும் ஹாட் யாஷிகா – வீடியோ!

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

மாடர்ன் நாட்டுக்கட்டையாக தமிழ் சினிமா ரசிகர்கள் மனதில் இடம்பிடித்தவர் நடிகை யாஷிகா ஆனந்த். இவர் 18+ அடல்ட் திரைப்படங்களில் நடித்து கில்மா நடிகையாக அவதாரமெடுத்துள்ளார். பல்வேறு படங்களில் கவர்ச்சி வேடங்களில் நடித்து வருகிறார்.

துருவங்கள் பதினாறு திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமான இவர் பிறகு இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து படத்தில் நடித்து ரசிகர்களின் விமர்சனத்திற்கு உள்ளானார். பின்னர் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று மிகவும் பிரபலமான தொடர்ந்து பல படங்களில் நடித்து வந்தார்.இடையிடையயே கவர்ச்சி போட்டோ ஷூட்களை நடத்தி வருகிறார்.

இந்நிலையில் தற்போது உடலோடு ஒட்டிய டைட்டான உடையில் செம ஹாட்டாக வளச்சு நெளிச்சு போஸ் கொடுத்த முரட்டு கிளாமர் வீடியோ வெளியிட்டு இன்ஸ்டாவாசிகளின் ஏடாகூடமான ரசனைக்கு ஆளாகியுள்ளார்.

இதோ அந்த வீடியோ:

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Yash 🔱✨ 🌙 (@yashikaaannand)


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us