பேண்ட் ஜிப்பை கழட்டி விட்டு.. அது தெரிய ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள ஸ்ருஷ்டி டாங்கே..!

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

எல்லா நடிகைகளையும் போலவே, நடிகை ஸ்ருஷ்டி டாங்கேயும், பட வாய்ப்புக்காக தொடர்ந்து போட்டோ ஷூட் நடத்தி, அதன் மூலம் கொஞ்சம் கவர்ச்சியாக படம் எடுத்து, தொடர்ந்து, சமூக வலைதள பக்கங்களில் வெளியிட்டு, பரபரப்பு ஏற்படுத்தி வருகிறார்.

மேகா படத்தில் நடித்ததன் மூலம் தமிழ் பட உலகில் அறிமுகம் ஆனவர் சிருஷ்டி டாங்கே. இவர் இந்தப் படத்தைத் தொடர்ந்து, டார்லிங், தர்மதுரை, கத்துக்குட்டி உள்ளிட்ட பல படங்களிலும் நடித்தார். அதன்பின், அவருக்கு சரி வர படங்கள் எதுவும் அமையவில்லை.

தற்போது பேண்ட் ஜிப்பை கழட்டிவிட்டு தன்னுடைய தொப்புள் அழகு தெரியும்படி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார்.

இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், ஸ்ருஷ்டி டாங்கேவின் தொப்புள் அழகை வர்ணித்து கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.

 


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us