கஞ்சா சுத்தும் கண்டாளை மருத்துவரின் கள்ளக் காதலன்: மருத்துவரின் லீலைகள் அம்பலம் !

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

“”சிங்கப் பெண்”””…. “””மாதர் குல தங்கம்”””, “”மாணிக்கம்””, “”கண்டாளை புலி””… இப்படி எல்லாம் பட்டப் பெயர் கொடுத்து, எமது தமிழ் மக்கள் பேஸ் புக்கில் இந்த மருத்துவர் பிரியந்தினியை வாழ்த்தினார்கள். தனது வயலில் வேலை செய்யும் ஊழியர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடுங்கள் எனக் கேட்டு போன் அடித்த நபரை, கேவலமாகப் பேசி உசுப்பேத்திவிட்டு. அவர் பேசியதை, அப்படியே ரக் கோட் செய்து வாட்ஸ் அப்பில் விட்டார் பிரியந்தினி. இதனால் தமிழ் மக்கள் மத்தியில் அதிகம் பேசப்பட்டார். இவர் கனடாவில் கல்யாணம் முடித்து இருந்தவேளை, வேறு ஒரு அணுடன் தொடர்பில் இருந்தால் கணவர் இவரை பிரிந்து செல்ல. கண்டாவளைக்கு வந்து மக்கள் சேவை செய்கிறேன் என்ற போர்வையில் ஊரை ஏமாற்றிக்கொண்டு இருந்துள்ளார் பிரியந்தினி. கண்டாவளையிலும் இவர் லீலைகள் தொடர்ந்தது, இந்த புகைப்படத்தில் உள்ள மன்னார் இளைஞர்( தன்னை விட வயது குறைந்த இளைஞரோடு) மருத்துவர் பிரியந்தினி அடித்த லூட்டிகள் தான் இவை… மேலும் சொல்லப் போனால் , பிரியந்தினி மன்னாரில் பல ஆண்களோடு தொடர்பில் இருந்துள்ளார். பலரது மோபைல் போன்களில் பிரியந்தினி மற்றும்…

வேவ்வேறு ஆண்களோடு எடுத்துக் கொள்ளப்பட்ட புகைப்படங்கள் உள்ளதாம். நான் காட்டட்டுமா ? என்கிறார்கள் இளைஞர்கள். ஆனால் ஊருக்கு உபதேசம் உனக்கு இல்லையடி பாப்பா என்ற கதை போல இது நாள் வரை ஊரை ஏமாற்றி பிழைத்துள்ளார் என்பது வெளியான அந்தரங்க புகைப்படங்கள் ஊடாக வெளியாகிறது. அது போக இவரோடு புகைப்படத்தில் இருக்கும் இளைஞர் கஞ்சாவுக்கு அடிமையான இளைஞர். உறவுக்கு முன்னர் கஞ்சா சுற்றிக் கொண்டு இருப்பதையும் நீங்கள் புகைப்படத்தில் காணலாம்.

 


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us