முதல் முறையாக நீச்சல் உடையில் தமன்னா..! – வாயடைத்து கிடக்கும் ரசிகர்கள்..!

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

தமிழ் சினிமாவில் கேடி படத்தின் மூலம் அறிமுகமாகி, கல்லூரி படத்தின் மூலம் பிரபலமானவர் நடிகை தமன்னா. இவர் விஜய், அஜித் என பல முன்னணி நடிகர்களோடு நடித்து ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்ற இவர் தமிழ் மட்டுமின்றி தெலுங்கு, கன்னடம் என பல மொழிகளிலும் நடித்துள்ளார்.

இந்நிலையில் நடிகையாக கலக்கி வந்த தமன்னா தற்போது ஒரு சில படங்களில் ஒரு பாடலுக்கு மட்டும் குத்தாட்டம் போட்டு வருகிறார். சில நாட்களுக்கு முன்னர் கன்னடத்தில் வெளியான கே.ஜி.எப் படத்தில் ஒரு பாடலுக்கு நடனமாடி இருந்தார்.

தற்போது தமன்னாவுக்கு சரியான பட வாய்ப்புகள் வரவில்லை என கூறப்படுகிறது. இந்நிலையில், அவ்வப்போது உள்ளாடை வெளியே தெரியும்படியும், படுகவர்ச்சியாக போட்டோகைலியும் ஷூட் நடத்தி இணையத்தில் வெளியிடுவது அவரது வழக்கமாக மாறியுள்ளது.

அதுவும், சமீபத்தில் இயக்குனர் சுந்தர்.சி இயக்கத்தில் வெளியான “ஆக்ஷன்” படத்தின் ஒரு பாடலில் அதிரி புதிரி கவர்ச்சி காட்டியிருந்தார் அம்மணி. இந்நிலையில், தெலுங்கில் நடிகர் வெங்கடேஷ்-க்கு ஜோடியாக “F3” என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார் அம்மணி.

இந்த படத்தில் இரண்டு ஹீரோயின்கள். ஒன்று தமன்னா. இன்னொருவர் பட்டாஸ் படத்தில் நடித்திருந்த மெஹ்ரின் பிர்சாடா. இதனால், அவருடன் போட்டி போட்டுக்கொண்டு கவர்ச்சி காட்டியுள்ளார் அம்மணி. இந்த படத்தில் முதன் முறையாக டூ பீஸ் நீச்சல் உடையிலும் நடித்துள்ளாராம் அம்மணி.

இதனை தொடர்ந்து, ஒரு பாடல் காட்சியின் படப்பிடிப்பின் போது எடுக்கப்பட்ட தமன்னாவின் உச்சகட்ட கவர்ச்சி புகைப்படம் ஒன்றில் இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி ரசிகர்களை ஷாக் ஆக்கியது. பட வாய்ப்புக்காக எந்த அளவுக்கு வேண்டுமானாலும் இறங்கி கவர்ச்சி கட்ட தயாராக இருக்கிறார் அம்மணி.

இந்நிலையில், நீல நிற லேடெக்ஸ் உடையில் தன்னுடைய முன்னழகு பளிச்சென தெரிய போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களின் கவனத்தை சுண்டி இழுத்துள்ளார் அம்மணி.


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us