கார் விபத்தில் ஆண்ட்ரூ சைமண்ட்ஸ் மரணம்…! நண்பனை இழந்து தவிக்கிறோம்… கிரிக்கெட் வீரர்கள் வேதனை…

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

பிரபல கிரிக்கெட் வீரர் ஆண்ட்ரூ சைமண்ட்ஸ் உயிரிழந்த சம்பவம் கிரிக்கெட் வீரர்களை  அதிர்ச்சிஅடையவைத்துள்ளது. தங்களது நண்பனை இழந்து தவிப்பதாக கிரிக்கெட் வீரர்கள் வேதனை தெரிவித்துள்ளனர்.

ஆஸ்திரேலிய முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் ஆண்ட்ரூ சைமண்ட்ஸ்  தனது 46வது வயதில் கார் விபத்தில் சனிக்கிழமை மாலை உயிரிழந்தார். சைமண்ட்ஸ் ஒரு கார் விபத்தில் சிக்கியதாக குயின்ஸ்லாந்து காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது. ஆஸ்திரேலிய ஆல்-ரவுண்டர் ஆண்ட்ரூ சைமண்ட்ஸின் மரணம் குறித்த சோகமான செய்தியைத் தொடர்ந்து, கிரிக்கெட் உலகம் சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வீரர் சைமண்ட்ஸ் ஆஸ்திரேலியாவுக்காக 198  ஒருதின போட்டிகளிலும், 26 டெஸ் போட்டிகளிலும் விளையாடியுள்ளார். 1999 ஆம் ஆண்டு முதல் 2007 ஆம் ஆண்டு வரையிலான காலத்தில் கிரிக்கெட் உலகில் தனது ஆதிக்கத்தை செலுத்தியவர் ஆண்ட்ரூ சைமண்ட்ஸ்,

 


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us