புட்டினை (War Criminal) போர் குற்றவாளியாக அறிவிக்க உள்ளது உலக நாடுகள்: பள்ளிக் கூடத்தை தரை மட்டம் ஆக்கிய ராக்கெட் !

இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

உக்கிரைனின் 2வது பெரிய நகரான கியாவில் உள்ள மிகப் பெரிய பாடசாலை ஒன்றை குறிவைத்து, குரூஸ் மிசைல் கொண்டு தாக்கியுள்ளது ரஷ்ய படைகள். சிறுவர்கள் படிக்கும் இந்த பாடசாலை தரைமட்டமாயியுள்ள நிலையில். ரஷ்யாவின் ஏவுகணைகள், வைத்தியசலையையும் தாக்கியுள்ள நிலையில். ரஷ்ய அதிபர் போர் குற்றங்களில் ஈடுபடுகிறார் என்ற புது சர்சை கிளம்பியுள்ளது. அந்த வகையில் அவருக்கு எதிராக சர்வதேசம் கடும் நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறது. தற்போது புட்டின் மீது போர் குற்றவாளி என்ற முத்திரையும் குத்தப்பட்டுள்ளது. இதனை அடுத்து சர்வதேச போர் குற்ற நீதிமன்றில் அவருக்கு எதிராக பிரேரணை ஒன்று சமர்பிக்கப்படலாம் என்று …. President Zelensky accuses Russia of WAR CRIMES over brutal shelling of Kharkiv which saw 11 civilians killed and schools destroyed as Ukraine’s ambassador to the US claims Putin dropped deadly thermobaric VACUUM BOMB during invasion

செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. இலங்கையில் நடந்த இனப் படுகொலைகளுக்கு காரணமாக இருக்கும் மகிந்த ராஜபக்ஷ இன்றுவரை தண்டிக்கப்படவில்லை. ஆனால் புட்டினை மேற்கு உலகம் எந்த அளவுக்குக்கு ஆட்டிப் படைக்க முடியுமோ அந்த அளவு ஆட்டுகிறது. இதனை நாமும் உண்ணிப்பாக கவனிக்க வேண்டிய நிலையில் உள்ளோம். ஏன் எனில் இதே நடை முறையை தமிழர்களாகிய நாமும் , மகிந்த மீது இதே நடவடிக்கையை எடுக்க கூடும்.


இந்த செய்தியை பகிருங்கள்

Contact Us